| tên | Tấm Chữ Nổi Inox 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 2mm |
| Loại | Tấm dập nổi |
| Bề mặt | hoa văn |
| tên | Bảng thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0.4mm 0.3mm |
| Loại | Tấm/Tấm |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| Tên | 201 Bảng thép không gỉ Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm |
| Loại | Thép không gỉ |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| Tên | 201 Bảng thép không gỉ Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm |
| Loại | Thép không gỉ |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| Tên | 201 Bảng thép không gỉ Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 3mm 4mm |
| Loại | trang tính |
| Bề mặt | Số 1/2B |
| Tên | Tấm thép không gỉ 430 420 410 |
|---|---|
| Thể loại | 430 420 410 |
| Độ dày | 3mm 5mm |
| Loại | 400 SS Bảng không thô |
| Bề mặt | Số 1/2B |
| tên | Tấm thép không gỉ 304L Cuộn SS |
|---|---|
| Thể loại | 304L |
| Độ dày | 0.6mm 0.8mm |
| Loại | cuộn dây SS |
| Bề mặt | Bề mặt bằng phẳng |
| Gói | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn, hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
| Dịch vụ xử lý | Cắt, uốn, hàn, v.v. |
| Công nghệ chế biến | cán nguội |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Cán nóng |
| tên | Tấm thép không gỉ SS304L |
|---|---|
| Thể loại | 304L |
| Độ dày | 5mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | phẳng |
| tên | Tấm thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 45mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | số 1 |