| tên | Tấm thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 40mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | Tấm thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 0,8mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | Mượt mà |
| tên | Tấm thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 50mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | Tấm Chữ Nổi Inox 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 4mm |
| Loại | Tấm dập nổi |
| Bề mặt | mẫu tùy chỉnh |
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Gói | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn, hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, JIS, DIN, EN |
| Công nghệ chế biến | cán nguội |
| bên thứ ba | Tiêu chuẩn ISO |
| tên | Tấm chân tóc bằng thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 0,8mm |
| Loại | tờ chân tóc |
| Bề mặt | Đã chải |
| tên | Tấm 8K bằng thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 0,6mm |
| Loại | tấm gương |
| Bề mặt | Đã chải |
| Tên | Stainless Steel Trung Quốc 304 tấm tấm |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 8mm 10mm |
| Loại | Thép không gỉ |
| Bề mặt | 2B BA Đánh răng Đánh bóng |
| Tên | Tấm thép carbon Q355b |
|---|---|
| Lớp | Q355B |
| Chiều dài | 6000mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 10 mm |
| Tên | Dải thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Lớp | 201 |
| độ dày | 5mm |
| Loại hình | dải |
| Mặt | 2B |