| tên | Tấm Gương Inox 304/304L |
|---|---|
| Thể loại | 304/304L |
| Độ dày | 1,8mm |
| Loại | Tấm SS |
| Bề mặt | Đã chải |
| tên | Thép không gỉ 201 tấm |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0.6mm 0.8mm |
| Loại | tấm tấm |
| Bề mặt | 2B / BA / HL /8K |
| tên | Tấm thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 5mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | 2B |
| tên | Tấm thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0,8mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | 2B |
| tên | Tấm thép không gỉ SS316L |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 2mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Tên | Tấm thép không gỉ SS904L |
|---|---|
| Lớp | 904L |
| độ dày | 3mm |
| Loại hình | Tờ giấy |
| Mặt | 8K |
| Tên | Thép tấm nhẹ 16Mn |
|---|---|
| Lớp | 16 triệu |
| Chiều dài | 6000mm |
| Loại | Tấm/Tấm |
| độ dày | 50mm |
| Tên | Thanh góc thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Lớp | 316L |
| độ dày | 3mm |
| Kích thước | 63*63*3mm |
| Màu sắc | Màu xám sáng |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | 1250 × 2500mm |
| độ dày | 12mm |
| Giấy chứng nhận | có sẵn |
| Mặt | Trơn tru |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Loài | Đĩa |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, JIS, DIN, EN |
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |