| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DC51D |
| Chiều dài | 9m |
| Hình dạng | Chung quanh |
| Mặt | Trơn tru |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | SGCC |
| độ dày | 2mm |
| Loại hình | ống |
| Mặt | Trơn tru |
| Tên | Dàn Ống Thép Carbon Q355 |
|---|---|
| Lớp | Q355 |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xám đen |
| độ dày | 2mm |
| Name | Carbon steel coil |
|---|---|
| Grade | Q235 |
| Width | 1200mm |
| Surface | Hot-rolled |
| Thickness | 5mm |
| Name | No1 2B Carbon steel coil |
|---|---|
| Grade | Q195 |
| Width | Customized size |
| Surface | 2B cold-rolling |
| Thickness | Customized size |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DX51D |
| Chiều dài | 8m |
| Loại hình | ống |
| Mặt | Bằng phẳng |
| tên | Nhà sản xuất Trung Quốc Cathode đồng |
|---|---|
| Thể loại | T2 |
| Vật liệu | Nguyên liệu đồng |
| Toerlance | Tiêu chuẩn+- 1% |
| Độ dày | 2mm |
| Tên | Cuộn dây MS Q235B |
|---|---|
| Lớp | Q235B |
| Bề rộng | 1250mm |
| Mặt | Trơn tru |
| độ dày | 5,5mm |
| Name | High carbon steel coil |
|---|---|
| Surface | Painted |
| Thickness | According to needs |
| Certificate | MTC SGS ISO available |
| Color | Black color |