| Tên | Tấm thép không gỉ 400 Series |
|---|---|
| Thể loại | 430 420 410 |
| Độ dày | 0.6mm 0.8mm |
| Loại | 400 tờ SS |
| Bề mặt | 2B / BA / HL /8K |
| Tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0.5mm 0.6mm |
| Loại | Trang tính Ss |
| Bề mặt | 2B BÁ |
| tên | Tấm thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 25mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | Tấm thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 15mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | Tấm thép không gỉ SS430 |
|---|---|
| Thể loại | 430 |
| Độ dày | 20 mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | Tấm Inox Cán Nóng 304/304L |
|---|---|
| Thể loại | 304/304L |
| Độ dày | 15mm |
| Loại | Tấm cán nóng |
| Bề mặt | số 1 |
| Thép hạng | 304 316 316l 430 201 310s |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
| Điểm | tấm thép không gỉ |
| Chiều rộng | 1000mm-3000mm |
| Loài | Đĩa |
| Điểm | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
| Công nghệ chế biến | cán nguội |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Loài | Đĩa |
| Chiều dài | 2000mm-6000mm |
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
| Chiều rộng | 1000mm-3000mm |
| Thép hạng | 304 316 316l 430 201 310s |
|---|---|
| Điểm | tấm thép không gỉ |
| Công nghệ chế biến | cán nguội |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Cán nóng |