| ชื่อ | แผ่นนูนสแตนเลส 304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 2 มม |
| ประเภท | แผ่นนูน |
| พื้นที่ | รูปแบบ |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส SS304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 0.4 มิลลิเมตร 0.3 มิลลิเมตร |
| ประเภท | แผ่น/จาน |
| พื้นที่ | 2B / BA / 8K |
| ชื่อ | 201 ชุดเหล็กไร้ขัดเหล็กจีน |
|---|---|
| ระดับ | 201 |
| ความหนา | 0.4มม.0.5มม |
| ประเภท | สแตนเลส |
| พื้นที่ | 2B / BA / 8K |
| ชื่อ | 201 ชุดเหล็กไร้ขัดเหล็กจีน |
|---|---|
| ระดับ | 201 |
| ความหนา | 0.4มม.0.5มม |
| ประเภท | สแตนเลส |
| พื้นที่ | 2B / BA / 8K |
| ชื่อ | 201 ชุดเหล็กไร้ขัดเหล็กจีน |
|---|---|
| ระดับ | 201 |
| ความหนา | 3มม. 4มม |
| ประเภท | ผ้าปูที่นอน |
| พื้นที่ | No.1/2B |
| ชื่อ | 430 420 410 แผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็ก |
|---|---|
| ระดับ | 430 420 410 |
| ความหนา | 3มม. 5มม |
| ประเภท | 400 SS แผ่นเหล็กไร้สารสกัด |
| พื้นที่ | No.1/2B |
| ชื่อ | แผ่นเหล็กสแตนเลส 304L SS คอยส์ |
|---|---|
| ระดับ | 304L |
| ความหนา | 00.6 มิลลิเมตร 0.8 มิลลิเมตร |
| ประเภท | SS คอยล์ |
| พื้นที่ | พื้นผิวเรียบ |
| แพ็คเกจ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| บริการรับรอง | ตัด ดัด เชื่อม ฯลฯ |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| ทางเทคนิค | รีดเย็น / รีดร้อน |
| ชื่อ | แผ่นเหล็กสแตนเลส SS304L |
|---|---|
| เกรด | 304L |
| ความหนา | 5 มม |
| ประเภท | แผ่น |
| พื้นที่ | แบน |
| ชื่อ | SS201 แผ่นเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| เกรด | 201 |
| ความหนา | 45มม |
| ประเภท | แผ่น |
| พื้นที่ | ฉบับที่ 1 |