| Tên | Dải thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Lớp | 201 |
| độ dày | 0,5mm |
| Loại hình | dải |
| Mặt | ba |
| Tên | Dải thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 4mm |
| Loại hình | dải |
| Mặt | 2B |
| Tên | dầm thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 6,5mm |
| Hình dạng | thanh chữ U |
| tùy chỉnh | có sẵn |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Thể loại | SGCC 45G/ |
| Độ dày | 45g/ |
| Tiêu chuẩn | JIS |
| Kích thước | như tùy chỉnh |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm ral |
|---|---|
| Thể loại | DX51D 90g/ |
| Việc mạ kẽm | 90g/m2 |
| Tiêu chuẩn | JIS |
| Kích thước | như tùy chỉnh |
| Tên | Tấm thép không đau 430 Tấm Inox Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | 430 |
| Độ dày | 1.5mm 2mm |
| Loại | tấm inox |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DC53D |
| độ dày | 5mm |
| Màu | sáng |
| Bề rộng | 1250mm |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm nổi |
|---|---|
| Thể loại | SGCC Z30 |
| Độ dày | 3mm |
| Vật liệu | GI |
| quá trình | ca rô |
| Tên | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DC51D |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Chung quanh |
| Mặt | Trơn tru |
| Tên | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DC51D |
| độ dày | 1mm |
| Loại hình | Chung quanh |
| Mặt | Bằng phẳng |