| Tên | Tấm thép mạ kẽm tiền |
|---|---|
| Thể loại | SPCC Z60 |
| Độ dày | 6mm |
| Vật liệu | Kẽm |
| lấp lánh | Không. |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DX520 |
| độ dày | 5mm |
| Màu sắc | Bạc nguyên chất |
| Mặt | Trơn tru |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm chất lượng cao |
|---|---|
| Thể loại | SPCC 80g/ |
| Độ dày | 80g/㎡ |
| dầu hoặc không dầu | không dầu |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| tên | Đồng cathode 99,99% tinh khiết Trung Quốc nhà máy |
|---|---|
| Thể loại | T1 T2 T3 |
| Vật liệu | đồng đỏ |
| Toerlance | +- 1% tiêu chuẩn |
| Độ dày | 3mm |
| tên | Nhà máy Trung Quốc Tấm thép nhẹ 16 triệu |
|---|---|
| Thể loại | 16 Mn |
| Chiều dài | 2438mm |
| Vật liệu | Thép đen |
| Độ dày | 4mm 6mm |
| tên | Nhà máy Trung Quốc Tấm thép nhẹ Q235B |
|---|---|
| Thể loại | Q235B |
| Chiều dài | 6 mét |
| Vật liệu | thép carbon thấp |
| Độ dày | 1mm 2mm |
| tên | Tấm thép carbon 45 # |
|---|---|
| Thể loại | 45# |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Độ dày | 26mm 28mm |
| tên | Tấm thép nhẹ 10 # |
|---|---|
| Thể loại | 10# |
| Chiều dài | 2000-6000mm |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Độ dày | 12mm 14mm |
| Tên | Tấm thép cacbon Q195 |
|---|---|
| Lớp | Q195 |
| Chiều dài | 2000mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 20 mm |
| Tên | Tấm thép cacbon Q195b |
|---|---|
| Lớp | Q195b |
| Chiều dài | 2438mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 30 mm |