| tên | SS316 ống thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 316/316L |
| Độ dày | 4mm |
| đường kính ngoài | 27mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| tên | Q355 Bảng thép nhẹ Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại | Q355 |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Độ dày | 10mm 12mm |
| tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 2mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | TSO |
| Tên | thanh inox 304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| Kích thước | 50*80mm |
| Giấy chứng nhận | BUA |
| Mặt | 2B |
| tên | Ống thép không gỉ TP316 |
|---|---|
| Thể loại | 316/316L |
| Độ dày | 2,5mm |
| đường kính ngoài | 33 mm |
| Chiều dài | 3m 5m 5,8m |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Thể loại | SPCC Z80 |
| Độ dày | 8MM |
| Vật liệu | Tấm thép kẽm |
| lấp lánh | Vâng |
| Tên | Dải thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 5mm |
| Loại hình | dải |
| Mặt | 2B |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | 1250 × 2500mm |
| độ dày | 5mm |
| Giấy chứng nhận | iso |
| Mặt | Trơn tru |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm dập nổi |
|---|---|
| Cấp | SPCC |
| độ dày | 1,8mm |
| Kiểu | mạ kẽm |
| Bề mặt | hoa văn |
| tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 1mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | Có sẵn |