| tên | Dải thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 4mm |
| Loại | dải |
| Bề mặt | ba |
| tên | Tấm đồng Tấm đồng đỏ Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | TP2 |
| độ tinh khiết | 99.99% |
| Hình dạng | tấm tấm |
| Độ dày | 4mm |
| Tên | Chùm tia thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Thể loại | 309S |
| Độ dày | 5,5mm |
| Loại | U Kênh Thép |
| Bề mặt | Cổ lạnh 2b |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DC53D +Z80 |
| độ dày | 4mm |
| Vật chất | thép tấm với lớp kẽm |
| Mặt | Trơn tru |
| tên | Tấm đồng C10200 của Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | C10200 |
| độ tinh khiết | 99.99% |
| Toerlance | Tiêu chuẩn |
| Độ dày | 0,6mm |
| Tên | Thép tấm mạ kẽm SPCC |
|---|---|
| Cấp | SPCC |
| độ dày | 3mm |
| Kiểu | trang tính |
| Bề mặt | tráng kẽm |
| tên | Dàn ống thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 9mm |
| đường kính ngoài | 10 inch |
| Chiều dài | 6 mét |
| tên | Ống thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 1mm |
| đường kính ngoài | 10mm |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| tên | 304 ống thép không gỉ liền mạch |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 2mm |
| đường kính ngoài | 14mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Ống thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 3mm |
| đường kính ngoài | 17mm |
| Chiều dài | như yêu cầu |