| Tên | Tấm đồng |
|---|---|
| Cấp | T1 |
| Giấy chứng nhận | GB |
| Hình dạng | Đĩa |
| độ dày | 2mm |
| tên | Nhà máy Trung Quốc Tấm Cathode đồng T1 |
|---|---|
| Thể loại | T1 |
| Vật liệu | cực âm đồng |
| Toerlance | Tiêu chuẩn+- 1% |
| Độ dày | 0,1mm |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Thể loại | DX51D 65G/ |
| Kỹ thuật | nhúng nóng |
| Kích thước | Tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng |
| Ứng dụng | Tòa nhà Industet, các tòa nhà công cộng |
| Tên | Tấm đồng C10200 |
|---|---|
| Lớp | C10200 |
| Giấy chứng nhận | có sẵn |
| Loại hình | Đĩa đồng |
| độ dày | 2.0mm |
| Tên | Tấm đồng H60 |
|---|---|
| Lớp | H60 |
| Giấy chứng nhận | SGS |
| Hình dạng | Đĩa phẳng |
| độ dày | 0,7mm |
| Tên | T3Tấm đồng |
|---|---|
| Lớp | T3 |
| Giấy chứng nhận | có sẵn |
| Hình dạng | tấm mịn |
| độ dày | 0,3mm |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm tiền |
|---|---|
| Thể loại | SPCC Z70 |
| Độ dày | 7mm |
| Vật liệu | Thép kẽm |
| lấp lánh | không |
| Tên | Tấm đồng |
|---|---|
| Lớp | C1220 |
| Giấy chứng nhận | JSO |
| Hình dạng | Tấm phẳng |
| độ dày | 1,5mm |
| tên | Tấm đồng Cathode Đồng đỏ Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | T1 T2 T3 |
| Vật liệu | Đồng đỏ / Cathode đồng |
| Toerlance | Tiêu chuẩn |
| Độ dày | như yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Thép cuộn nhẹ Q195 |
|---|---|
| Lớp | Q195 |
| Bề rộng | 1000mm |
| Mặt | Bằng phẳng |
| độ dày | 2mm |