| ชื่อ | 400 ซีรีสเหล็กไร้ขัดแผ่นแผ่น |
|---|---|
| ระดับ | 430 420 410 |
| ความหนา | 00.6 มิลลิเมตร 0.8 มิลลิเมตร |
| ประเภท | 400 แผ่น SS |
| พื้นที่ | 2B / BA / HL /8K |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ระดับ | 304 |
| ความหนา | 0.5มม. 0.6มม |
| ประเภท | แผ่นเอสเอส |
| พื้นที่ | 2B ปริญญาตรี |
| ชื่อ | แผ่นเหล็กสแตนเลส SS304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 25มม |
| ประเภท | แผ่น |
| พื้นที่ | ฉบับที่ 1 |
| ชื่อ | แผ่นเหล็กสแตนเลส SS304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 15 มม |
| ประเภท | แผ่น |
| พื้นที่ | ฉบับที่ 1 |
| ชื่อ | SS430 แผ่นเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| เกรด | 430 |
| ความหนา | 20มม |
| ประเภท | แผ่น |
| พื้นที่ | ฉบับที่ 1 |
| ชื่อ | เหล็กแผ่นรีดร้อน 304/304L |
|---|---|
| เกรด | 304/304ล |
| ความหนา | 15 มม |
| ประเภท | แผ่นรีดร้อน |
| พื้นที่ | ฉบับที่ 1 |
| เกรดเหล็ก | 304 316 316l 430 201 310s |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| รายการ | แผ่นสแตนเลส |
| ความกว้าง | 1000mm-3000mm |
| ประเภท | จาน |
| รายการ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด | ตามความต้องการของลูกค้า |
| การบรรจุ | บรรจุมาตรฐานคุ้มทะเล |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ประเภท | จาน |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ความกว้าง | 1000mm-3000mm |
| เกรดเหล็ก | 304 316 316l 430 201 310s |
|---|---|
| รายการ | แผ่นสแตนเลส |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ทางเทคนิค | รีดเย็น / รีดร้อน |