| Tên | Tấm thép không gỉ 430 |
|---|---|
| Thể loại | 430 |
| Độ dày | 0,8mm 1mm |
| Loại | Tấm 430 SS |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| Tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| Grade | 304 |
| Độ dày | 0.5mm 0.6mm |
| Type | SS Sheets |
| Bề mặt | 2B BÁ |
| tên | SS 316L tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 1mm 2mm |
| Loại | tấm tấm |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
|---|---|
| Thép hạng | 304 316 316l 430 201 310s |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, JIS, DIN, EN |
| Bao bì | Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
| Công nghệ chế biến | cán nguội |
| Chiều dài | 2000mm-6000mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
| Gói | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn, hoặc theo yêu cầu |
| Mục | Tấm thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gói | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn, hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Chiều dài | 2000mm-6000mm |
| Bao bì | Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
| Công nghệ chế biến | cán nguội |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Điểm | tấm thép không gỉ |
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kỹ thuật | Cán nguội, Cán nóng |
| Chiều dài | 2000mm-6000mm |
| Thép hạng | 304 316 316l 430 201 310s |
|---|---|
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 2000mm-6000mm |
| Công nghệ chế biến | cán nguội |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| tên | Tấm thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 40mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | Tấm thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 32mm |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | số 1 |