| Tên | Thép tấm GI |
|---|---|
| Cấp | DX51D |
| độ dày | 4mm |
| Kiểu | sản phẩm chỉ dẫn địa lý |
| Bề mặt | lớp kẽm |
| tên | Cuộn thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304L |
| Độ dày | 3mm |
| Loại | Cuộn dây Srips |
| Bề mặt | Bề mặt nhẵn |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 0,8mm 1mm |
| Loại | cuộn dây SS |
| Nguồn gốc | Shandong, Trung Quốc |
| tên | Cuộn dập nổi inox 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0,4mm |
| Loại | cuộn dây nổi |
| giấy chứng nhận | Có sẵn |
| Tên | Bảng thép galvanized ngâm nóng |
|---|---|
| Thể loại | DX54D Z110 |
| quá trình | nhúng nóng |
| Kích thước | Dựa trên nhu cầu của khách hàng |
| Ứng dụng | Tòa nhà Industet, các tòa nhà công cộng |
| tên | Tấm thép không gỉ SS410 |
|---|---|
| Thể loại | 410 |
| Độ dày | 8MM |
| Loại | Tờ giấy |
| Bề mặt | phẳng |
| Tên | Bảng thép không gỉ Trung Quốc 201 SS |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 1mm 1,5mm |
| Loại | Inox 201 |
| Bề mặt | 2B / BA / HL /8K |
| Tên | Tấm thép carbon Q345 |
|---|---|
| Lớp | Q345 |
| Chiều dài | 2438mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 12mm |
| Tên | Tấm thép màu mạ kẽ |
|---|---|
| Thể loại | SGCC Z30 |
| Độ dày | 3mm |
| Vật liệu | Tấm thép phủ kinced |
| quá trình | Không bị vùi |
| tên | Ống Inox 316L |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 4mm |
| đường kính ngoài | 60mm |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |