| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Cấp | DC52D |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Kiểu | sản phẩm chỉ dẫn địa lý |
| Bề mặt | mảnh sáng |
| Tên | Tấm thép cacbon Q195b |
|---|---|
| Lớp | Q195b |
| Chiều dài | 2000mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 5mm |
| tên | Nhà sản xuất tấm đồng Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | C11000 |
| Vật liệu | đồng |
| Toerlance | Tiêu chuẩn |
| Độ dày | 6mm 8mm |
| tên | Tấm đồngNhà máy Trung Quốc Tấm đồng Tấm đồng đỏ |
|---|---|
| Thể loại | TP1 |
| giấy chứng nhận | SGS MTC |
| Hình dạng | tấm tấm |
| Độ dày | 3mm |
| Tên | Tấm thép cacbon Q235 |
|---|---|
| Lớp | Q235 |
| Chiều dài | 6000mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 20 mm |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | 1219 × 2438 mm |
| độ dày | 9mm |
| Giấy chứng nhận | MTC |
| Mặt | trơn |
| Tên | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DX520+Z120 |
| độ dày | 3mm |
| Hình dạng | Chung quanh |
| Mặt | trơn |
| Tên | tấm đồng tấm |
|---|---|
| Cấp | T2 |
| Giấy chứng nhận | SGS và MTC |
| Hình dạng | trang tính |
| độ dày | 0,8mm |
| Tên | Tấm đồng thau H65 |
|---|---|
| Cấp | H65 |
| Giấy chứng nhận | NTC |
| Hình dạng | trang tính |
| độ dày | 0,6mm |
| Tên | Tấm thép màu mạ kẽ |
|---|---|
| Thể loại | DX51D Z100 |
| Độ dày | 10MM |
| Vật liệu | Thép kẽm |
| quá trình | Spangle hoặc không bị xói buộc |