| Name | EN S185 carbon steel coil |
|---|---|
| Surface | Hot-rolled cold-rolled carbon steel |
| Thickness | AS needs |
| Certificate | MTC SGS ISO available |
| Color | Black or Silver |
| tên | Nhà máy Trung Quốc Tấm đồng TP3 |
|---|---|
| Thể loại | TP3 |
| độ tinh khiết | 99,9%+ |
| Toerlance | +- 1% |
| Độ dày | 5mm |
| Name | Non-Alloy Mild steel coil |
|---|---|
| Grade | GB 20# |
| WidtBased on customer needsh | As needs |
| Surface | Mild steel |
| Thickness | As needs |
| Tên | Tấm đồng C1220 |
|---|---|
| Lớp | C1220 |
| Giấy chứng nhận | SGS |
| Loại hình | Đĩa ăn |
| độ dày | 1,4mm |
| Tên | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DX51D |
| độ dày | 0,5mm |
| Hình dạng | Chung quanh |
| Mặt | Bằng phẳng |
| tên | Lớp đồng Cathode T1 T2 T3 của Trung Quốc |
|---|---|
| Thể loại | T1 T2 T3 |
| Vật liệu | tấm cathode đồng |
| Toerlance | +- 1% tiêu chuẩn |
| Độ dày | 4mm 5mm |
| Tên | Tấm thép màu mạ kẽ |
|---|---|
| Thể loại | SPCC 75G/ |
| Việc mạ kẽm | 75g/ |
| Vật liệu | mạ kẽm |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| Tên | Tấm đồng |
|---|---|
| Lớp | T2 |
| Giấy chứng nhận | SGS |
| Loại | Đĩa ăn |
| độ dày | 0,8mm |
| Tên | Tấm đồng thau H59 |
|---|---|
| Cấp | H59 |
| Giấy chứng nhận | SGS |
| Hình dạng | trang tính |
| độ dày | 3mm |
| Name | High quality carbon steel coil |
|---|---|
| Grade | ASTM A53 |
| Width | Customized size |
| Surface | 2B cold-rolling |
| Thickness | Customized size |