| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Cấp | SPCC |
| độ dày | 5mm |
| Kiểu | tấm tấm |
| Bề mặt | sáng |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm nổi |
|---|---|
| Thể loại | SPCC Z60 |
| Độ dày | 6mm |
| quá trình | dập nổi |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 6mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | BUA |
| Tên | Tấm thép cacbon Q235 |
|---|---|
| Lớp | Q235 |
| Chiều dài | 6000mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 7mm |
| Tên | Tấm thép cacbon Q195b |
|---|---|
| Lớp | Q195b |
| Chiều dài | 2438mm |
| Loại | Tấm/Tấm |
| độ dày | 20 mm |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm tiền |
|---|---|
| Thể loại | SPCC Z90 |
| Độ dày | 9mm |
| Vật liệu | Tấm thép có lớp Zince |
| lấp lánh | Không bị vùi |
| Tên | Dải thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Lớp | 201 |
| độ dày | 2mm |
| Loại hình | dải |
| Mặt | 2B |
| Tên | Dải thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Lớp | 201 |
| độ dày | 0,6mm |
| Loại hình | dải |
| Mặt | 2B |
| Tên | Tấm thép cacbon Q195 |
|---|---|
| Lớp | Q195 |
| Chiều dài | 2000mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 3mm |
| Tên | Tấm thép cacbon Q235b |
|---|---|
| Lớp | Q235B |
| Chiều dài | 2438mm |
| Loại hình | Tấm/Tấm |
| độ dày | 8mm |