| tên | Ống Inox 316L |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 3,5mm |
| đường kính ngoài | 60mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc 6m |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 2,5mm |
| đường kính | 76mm |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| tên | Ống thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | sch40 |
| đường kính ngoài | 2 inch |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc 6m |
| tên | Ống thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | SS304 |
| Độ dày | 3,5mm |
| đường kính ngoài | 100mm |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Ống thép không gỉ SS 304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 1,5mm |
| đường kính | 18mm |
| Chiều dài | 12 mm hoặc khi cần thiết |
| Tên | Ống / ống thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Lớp | 316L |
| độ dày | 1,5mm |
| đường kính | 4 inch |
| Chiều dài | 12m 6m |
| tên | 304 ống thép không gỉ liền mạch |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 2mm |
| đường kính ngoài | 14mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Ống thép không gỉ liền mạch 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | sch40 |
| đường kính ngoài | 6" |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| tên | Ống chữ nhật inox 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 5mm |
| Kích thước | 350*150mm |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
| tên | Ống Ống Inox 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 3mm |
| cạnh | 50mm |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |