| tên | Ống thép không gỉ TP316 |
|---|---|
| Thể loại | 316/316L |
| Độ dày | 2,5mm |
| đường kính ngoài | 33 mm |
| Chiều dài | 3m 5m 5,8m |
| Từ khóa | Thép không gỉ |
|---|---|
| Quá trình | cán nguội |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Đường kính ngoài | 4mm đến 2500mm(1/8”inch-120”inch) |
| Thép hạng | 400 Series 304 201 316L |
| Tên | Ống thép carbon liền mạch Q355B |
|---|---|
| Lớp | Q355B |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
| MTC | có sẵn |
| độ dày | 3,5mm |
| Tên | Ống thép hợp kim 42CrMo |
|---|---|
| Cấp | 42CrMo |
| Chiều dài | 6m |
| Kiểu | ống tròn |
| độ dày | sch40 |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 3,5mm |
| đường kính | 60mm |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| tên | Ống thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 1mm |
| đường kính ngoài | 10mm |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| tên | Ống thép không gỉ TP304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 / 304L |
| Độ dày | Sch40s |
| đường kính ngoài | 3 INCH |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 4mm |
| đường kính | 114mm |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
| Tên | Ống thép không gỉ ống 316L SS |
|---|---|
| Lớp | 316L |
| độ dày | 108mm |
| đường kính | 3,5 inch |
| Chiều dài | 6m 12m 3m |
| Loại đường hàn | bom mìn |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Cao |
| Thép hạng | 400 Series 304 201 316L |
| Quá trình | cán nguội |
| Bao bì | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |