| tên | Ống Chữ Nhật Inox 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 4mm |
| Kích thước | 100*80mm |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| Tên | Ống thép không gỉ ống 316L SS |
|---|---|
| Lớp | 316L |
| độ dày | 3mm |
| đường kính | 2,5 inch |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | Ống thép không gỉ SS 316L |
|---|---|
| Lớp | 316L |
| độ dày | 2mm |
| đường kính | 5 inch |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
| Tên | Ống / ống thép không gỉ SS316L |
|---|---|
| Lớp | 316L |
| độ dày | 1mm |
| đường kính | 2 inch |
| Chiều dài | 5,8m |
| Bề mặt | MIRROR / SATIN / Matt Black |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 4mm đến 2500mm(1/8”inch-120”inch) |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Loại đường hàn | bom mìn |
| Chiều kính bên ngoài | tùy chỉnh |
| Đường kính ngoài | 4mm đến 2500mm(1/8”inch-120”inch) |
|---|---|
| Loại đường hàn | bom mìn |
| Bề mặt | MIRROR / SATIN / Matt Black |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Loại doanh nghiệp | nhà sản xuất |
| Tên | Ống thép hợp kim 35CrMo |
|---|---|
| Cấp | 35CRMO |
| Chiều dài | 6m |
| Type | Alloy steel pipe |
| độ dày | 1mm |
| Nguồn gốc | Giang Tô Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Quá trình | cán nguội |
| Bao bì | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Chiều kính bên ngoài | tùy chỉnh |
| Bề mặt | MIRROR / SATIN / Matt Black |
| Tên | Ống thép cacbon Q345B |
|---|---|
| Lớp | Q345B |
| Chiều dài | 12m 6m |
| MTC | có sẵn |
| độ dày | 1,5mm |
| Tên | Ống đồng T1 TP1 |
|---|---|
| Cấp | TP1 |
| đường kính ngoài | 40mm |
| Kiểu | ống tròn |
| độ dày | 1,8mm |