| tên | Ống thép không gỉ AISI304 |
|---|---|
| Thể loại | AISI304 |
| Độ dày | 6mm |
| đường kính ngoài | 4" |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Ống thép không gỉ Ống 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 5mm |
| đường kính ngoài | 73mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| tên | Ống thép không gỉ ASTM304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 6,5mm |
| đường kính ngoài | 141mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| tên | Dàn ống thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 9mm |
| đường kính ngoài | 10 inch |
| Chiều dài | 6 mét |
| tên | Ống thép không gỉ liền mạch 304/304L |
|---|---|
| Thể loại | 304/304L |
| Độ dày | 5,5mm |
| đường kính ngoài | 89mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc 6m |
| tên | SS316 ống thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 316/316L |
| Độ dày | 4mm |
| đường kính ngoài | 27mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| Tên | ống thép không gỉ SS 304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 2,5mm |
| đường kính | 38mm |
| Chiều dài | 3m hoặc theo yêu cầu |
| Tên | ống thép không gỉ SS 304 |
|---|---|
| Lớp | 304 |
| độ dày | 1,5mm |
| đường kính | 32mm |
| Chiều dài | 6m |
| tên | Ống Inox 316L |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 4mm |
| đường kính ngoài | 60mm |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| tên | Ống thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 3mm |
| đường kính ngoài | 17mm |
| Chiều dài | như yêu cầu |