| ชื่อ | ท่อสแตนเลส SS304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 3 มม |
| โอดี | 17 มม |
| ความยาว | ตามที่ขอ |
| ชื่อ | ท่อสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ระดับ | 304 |
| ความหนา | 2.5มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 76 มม |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ชื่อ | ท่อสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ระดับ | 304 |
| ความหนา | sch40 |
| OD | 2 นิ้ว |
| ความยาว | ตามคำขอของลูกค้าหรือ 6m |
| ชื่อ | ท่อเหล็กกล้าไร้สนิม SS 304 |
|---|---|
| ระดับ | 304 |
| ความหนา | 1.5มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 18มม |
| ความยาว | 12 มม. หรือตามต้องการ |
| ชื่อ | ท่อสแตนเลส SS304 |
|---|---|
| ระดับ | เอสเอส304 |
| ความหนา | 3.5มม |
| OD | 100มม |
| ความยาว | ตามคำขอของลูกค้า |
| ชื่อ | ท่อสแตนเลส 316L / ท่อ |
|---|---|
| ระดับ | 316L |
| ความหนา | 1.5มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 4 นิ้ว |
| ความยาว | 12ม.6ม |
| ชื่อ | 304 ท่อเหล็กดัดเหล็ก |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 2 มม |
| โอดี | 14 มม |
| ความยาว | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | ท่อสแตนเลสไร้รอยต่อ 304 |
|---|---|
| ระดับ | 304 |
| ความหนา | sch40 |
| OD | 6" |
| ความยาว | ตามคำขอของลูกค้า |
| ชื่อ | ท่อสี่เหลี่ยมสแตนเลส 304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 5 มม |
| ขนาด | 350*150มม |
| ความยาว | 6m หรือตามคำขอ |
| ชื่อ | ท่อเหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 3 มม |
| ด้านข้าง | 50 มม. |
| ความยาว | ปรับแต่ง |