| Tên | Ống đồng T1 TP1 |
|---|---|
| Cấp | TP1 |
| đường kính ngoài | 40mm |
| Kiểu | ống tròn |
| độ dày | 1,8mm |
| tên | 20 # Ống MS |
|---|---|
| Cấp | 20# |
| Chiều dài | tùy biến |
| Kiểu | Ống nước |
| độ dày | 12mm |
| tên | 20# Ống thép nhẹ |
|---|---|
| Cấp | 20# |
| Chiều dài | 6000 mm |
| Kiểu | ống tròn |
| độ dày | 8MM |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DC53D |
| độ dày | 8mm |
| Hình dạng | Chung quanh |
| Mặt | trơn |
| Tên | Ống nồi hơi liền mạch 20G |
|---|---|
| Cấp | 20g |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Type | Boiler Pipe |
| độ dày | sch40 |
| Tên | Ống thép nhẹ liền mạch 20 # |
|---|---|
| Thể loại | ASTM SAE1020 |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| Loại | Ống thép liền mạch nhẹ |
| Độ dày | SCH80 |
| Tên | Dàn ống thép carbon Q355 |
|---|---|
| Lớp | Q355B |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
| Loại hình | ống tròn |
| độ dày | 2,5mm |
| Tên | Dàn ống thép carbon Q235 liền mạch |
|---|---|
| Lớp | Q235 |
| Chiều dài | 6m 12m 3m |
| Loại | ống tròn |
| độ dày | 6mm |
| tên | 20# Ống và ống thép liền mạch |
|---|---|
| Cấp | 20# |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| Kiểu | Đường kính ống lớn |
| độ dày | 6mm |
| Tên | Ống hình chữ nhật ống thép nhẹ |
|---|---|
| Cấp | Q235 |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kiểu | ống vuông |
| độ dày | 3mm |