| ชื่อ | แผ่นเหล็กสแตนเลส 430 แผ่น |
|---|---|
| ระดับ | 430 |
| ความหนา | 0.8มม. 1มม |
| ประเภท | แผ่นเอสเอส 430 |
| พื้นที่ | 2B / BA / 8K |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| Grade | 304 |
| ความหนา | 0.5มม. 0.6มม |
| Type | SS Sheets |
| พื้นที่ | 2B ปริญญาตรี |
| ชื่อ | SS 316L แผ่นเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| เกรด | 316L |
| ความหนา | 1มม. 2มม |
| ประเภท | แผ่นเพลท |
| พื้นที่ | 2B / BA / 8K |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 304 316 316l 430 201 310s |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, JIS, DIN, EN |
| การบรรจุ | บรรจุมาตรฐานคุ้มทะเล |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| แพ็คเกจ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
| รายการ | แผ่นสแตนเลส |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แพ็คเกจ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
|---|---|
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
| การบรรจุ | บรรจุมาตรฐานคุ้มทะเล |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| รายการ | แผ่นสแตนเลส |
| ขนาด | ตามความต้องการของลูกค้า |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
| เกรดเหล็ก | 304 316 316l 430 201 310s |
|---|---|
| ขนาด | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ชื่อ | แผ่นเหล็กสแตนเลส SS304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 40มม |
| ประเภท | แผ่น |
| พื้นที่ | ฉบับที่ 1 |
| ชื่อ | แผ่นเหล็กสแตนเลส SS304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 32มม |
| ประเภท | แผ่น |
| พื้นที่ | ฉบับที่ 1 |