| Tên | Ống thép ống phân bón 20 # |
|---|---|
| Cấp | 20# |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kiểu | ống thép hợp kim |
| độ dày | SCH10 |
| Tên | Ống hình chữ nhật ống thép nhẹ |
|---|---|
| Cấp | Q235 |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kiểu | ống vuông |
| độ dày | 3mm |
| Tên | Ống thép liền mạch 20 # |
|---|---|
| Thể loại | 20# |
| Chiều dài | 12 mét hoặc 6 mét |
| Loại | ống tròn |
| Độ dày | 6mm |
| Tên | Ống thép hợp kim 15CrMo |
|---|---|
| Grade | 15CrMo |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Kiểu | ống thép hợp kim |
| độ dày | 1,5mm |
| Tên | Ống thép hợp kim liền mạch |
|---|---|
| Lớp | 12CrMoVG |
| Chiều dài | tiêu chuẩn 6m |
| Loại | ống tròn |
| độ dày | 12mm |
| Tên | Ống thép hợp kim 40Cr |
|---|---|
| Cấp | 40cr |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Kiểu | ống thép hợp kim |
| độ dày | 1,5mm |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | SGCC |
| độ dày | 2mm |
| Loại hình | ống |
| Mặt | Trơn tru |
| Tên | Ống đồng thau H59 |
|---|---|
| Cấp | H59 |
| đường kính ngoài | 8MM |
| Kiểu | ống đồng thau tròn |
| độ dày | 1mm |
| Tên | Ống Đồng H59 |
|---|---|
| Lớp | H59 |
| đường kính ngoài | 22mm |
| Loại hình | ống |
| độ dày | 1,5mm |
| Tên | Ống đồng C51100 |
|---|---|
| Cấp | C51100 |
| đường kính ngoài | 89mm |
| Kiểu | ống tròn |
| độ dày | 3mm |