| ชื่อ | ท่อทองแดง T1 TP1 |
|---|---|
| ระดับ | TP1 |
| โอดี | 40มม |
| พิมพ์ | ท่อกลม |
| ความหนา | 1.8มม |
| ชื่อ | 20 # ท่อ MS |
|---|---|
| ระดับ | 20# |
| ความยาว | การปรับแต่ง |
| พิมพ์ | ท่อน้ำ |
| ความหนา | 12 มม |
| ชื่อ | 20# ท่อเหล็กอ่อน |
|---|---|
| ระดับ | 20# |
| ความยาว | 6000 มม |
| พิมพ์ | ท่อกลม |
| ความหนา | 8 มม |
| ชื่อ | ท่อเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| ระดับ | DC53D |
| ความหนา | 8 มม |
| รูปร่าง | กลม |
| พื้นผิว | ลื่น |
| ชื่อ | ท่อหม้อต้มไร้รอยต่อ 20G |
|---|---|
| ระดับ | 20g |
| ความยาว | 6m หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| Type | Boiler Pipe |
| ความหนา | sch40 |
| ชื่อ | ท่อเหล็กอ่อนไร้รอยต่อ 20# |
|---|---|
| ระดับ | มาตรฐาน ASTM SAE1020 |
| ความยาว | ความยาวที่กำหนดเอง |
| ประเภท | ท่อไร้รอยต่อเหล็กอ่อน |
| ความหนา | SCH80 |
| ชื่อ | ท่อเหล็กคาร์บอน Q355 ไร้รอยต่อ |
|---|---|
| ระดับ | Q355B |
| ความยาว | 6m หรือตามคำขอ |
| พิมพ์ | ท่อกลม |
| ความหนา | 2.5มม |
| ชื่อ | ท่อเหล็กกล้าคาร์บอน Q235 ไร้รอยต่อ |
|---|---|
| ระดับ | Q235 |
| ความยาว | 6ม. 12ม. 3ม |
| พิมพ์ | ท่อกลม |
| ความหนา | 6 มม |
| ชื่อ | 20# ท่อเหล็กไร้รอยต่อและท่อ |
|---|---|
| ระดับ | 20# |
| ความยาว | ความยาวที่กำหนดเอง |
| พิมพ์ | ท่อเส้นผ่านศูนย์กลางขนาดใหญ่ |
| ความหนา | 6 มม |
| ชื่อ | ท่อสี่เหลี่ยมท่อเหล็กอ่อน |
|---|---|
| ระดับ | Q235 |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| พิมพ์ | ท่อเหลี่ยม |
| ความหนา | 3 มม |