| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, JIS, DIN, EN |
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| แพ็คเกจ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
|---|---|
| ประเภท | จาน |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แพ็คเกจ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
|---|---|
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, JIS, DIN, EN |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภท | จาน |
| ชื่อ | แผ่นเพลทสแตนเลส 304 |
|---|---|
| เกรด | 304/304ล |
| ความหนา | 1.2 มม |
| ประเภท | แผ่นรีดเย็น |
| พื้นที่ | 2B |
| ชื่อ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 แผ่นสีแผ่น SS |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 0.9มม |
| ประเภท | แผ่นสี SS |
| พื้นที่ | สี |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 2 มิลลิเมตร 2.5 มิลลิเมตร 3 มิลลิเมตร |
| ประเภท | แผ่น/จาน |
| พื้นที่ | 2B / BA / 8K |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 304304 แผ่นสีสแตนเลส |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | ตามคำขอของลูกค้า |
| ประเภท | แผ่น SS สี |
| พื้นที่ | เคลือบสี |
| ชื่อ | แผ่นเหล็กสแตนเลส 304L SS คอยส์ |
|---|---|
| ระดับ | 304L |
| ความหนา | 0.3มม. 0.4มม. |
| ประเภท | คอยส์ Inox |
| สาเหตุ | ชานดง ประเทศจีน |
| ชื่อ | SS เพลทคอยล์ 304 สแตนเลส 8K คอยล์ |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 0.6มม |
| ประเภท | ขดลวด |
| ใบรับรอง | ไอเอสโอ |
| ชื่อ | SS201 แผ่นเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 3มม. 4มม. 5มม |
| ประเภท | แผ่น/จาน |
| พื้นที่ | N0.1 2B |