| tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 2mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | TSO |
| Tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 4mm |
| Loại | cuộn dây |
| iso | Có sẵn |
| Tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 310S |
| Độ dày | 7mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | Có sẵn |
| tên | Inox Cuộn 316 |
|---|---|
| Thể loại | 316 |
| Độ dày | 0,8mm |
| Loại | cuộn dây |
| Bề mặt | Mượt mà |
| tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0,5mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | SGS |
| tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 430 |
| Độ dày | 5mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | JSO |
| Sử dụng | Sử dụng xây dựng |
|---|---|
| Xử lý | Cắt, uốn, hàn, trang trí |
| Điều trị bề mặt | Xét bóng |
| bột hay không | không bột |
| giấy chứng nhận | SGS |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
|---|---|
| Các hình thức | Cuộn dây, dải, tấm |
| Gói vận chuyển | Đóng gói tiêu chuẩn |
| bột hay không | không bột |
| Xử lý | Cắt, uốn, hàn, trang trí |
| Gói vận chuyển | Đóng gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Các hình thức | Cuộn dây, dải, tấm |
| Ứng dụng đặc biệt | Thép tấm cường độ cao |
| bột hay không | không bột |
| giấy chứng nhận | SGS |
| Gói vận chuyển | Đóng gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| dung sai độ dày | ±0,03 |
| Xử lý | Cắt, uốn, hàn, trang trí |
| Ứng dụng đặc biệt | Thép tấm cường độ cao |
| Sử dụng | Sử dụng xây dựng |