| Gói vận chuyển | Đóng gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Xử lý | Cắt, uốn, hàn, trang trí |
| bột hay không | không bột |
| giấy chứng nhận | SGS |
| dung sai độ dày | ±0,03 |
| tên | 304 SS cuộn cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0,1mm 0,2mm |
| Loại | cuộn dây |
| Bề mặt | phẳng |
| tên | Cuộn dập nổi inox 304 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0,4mm |
| Loại | cuộn dây nổi |
| giấy chứng nhận | Có sẵn |
| tên | Cuộn tấm SS 304 Thép không gỉ 8K |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0,6mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | iso |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 0,8mm 1mm |
| Loại | cuộn dây SS |
| Nguồn gốc | Shandong, Trung Quốc |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 201 |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 7mm 8mm |
| Loại | J1 J2 J3 |
| Bề mặt | 2B / BA / HL /8K |
| tên | Vòng cuộn thép không gỉ 400 |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 0.1-14mm |
| Loại | cuộn dây |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| tên | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 201 |
| Độ dày | 3mm |
| Loại | cuộn dây |
| giấy chứng nhận | MTC |
| tên | Dải cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 316L |
| Độ dày | 0,9mm |
| Loại | cuộn dây |
| Bề mặt | Mượt mà |
| tên | SS304 cuộn |
|---|---|
| Thể loại | 304 |
| Độ dày | 5mm 6mm |
| Loại | cuộn dây |
| Bề mặt | Bảng cuộn |