| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DC53D |
| độ dày | 8mm |
| Loại hình | ống |
| Mặt | chùn bước |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DX51D+Z80 |
| Chiều dài | 1m |
| Loại hình | ống |
| Mặt | trơn |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Lớp | DX52D+Z100 |
| Chiều dài | 6m |
| Loại hình | ống |
| Mặt | Bằng phẳng |
| đường kính ngoài | 1mm - 720mm |
|---|---|
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Thép kẽm |
| Hình dạng | ống vuông tròn |
| Tiêu chuẩn | ASTM GB ASME JIS DIN EN |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Vật liệu | Thép kẽm |
| Điều trị bề mặt | thép |
| Ứng dụng | Xây dựng, Máy móc, Điện tử, Công nghiệp nhẹ, v.v. |
| Tiêu chuẩn | ASTM GB ASME JIS DIN EN |
| Điều trị bề mặt | thép |
|---|---|
| đường kính ngoài | 1mm - 720mm |
| Hợp kim hay không | Không hợp kim |
| Vật liệu | Thép kẽm |
| Tiêu chuẩn | ASTM GB ASME JIS DIN EN |
| đường kính ngoài | 1mm - 720mm |
|---|---|
| ống đặc biệt | Có sẵn |
| Hình dạng | ống vuông tròn |
| Kỹ thuật | nhúng nóng |
| Độ dày | Theo yêu cầu |
| Vật liệu | Thép kẽm |
|---|---|
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
| Hình dạng | ống vuông tròn |
| Kết nối | Tiêu chuẩn |
| Độ dày | Theo yêu cầu |
| Hình dạng | ống vuông tròn |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | thép |
| Tiêu chuẩn | ASTM GB ASME JIS DIN EN |
| đường kính ngoài | 1mm - 720mm |
| ống đặc biệt | Có sẵn |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Kết nối | Tiêu chuẩn |
| đường kính ngoài | 1mm - 720mm |
| Điều trị bề mặt | thép |
| Kỹ thuật | nhúng nóng |