| รายการ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด | ตามความต้องการของลูกค้า |
| การบรรจุ | บรรจุมาตรฐานคุ้มทะเล |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| เกรดเหล็ก | 304 316 316l 430 201 310s |
|---|---|
| รายการ | แผ่นสแตนเลส |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ทางเทคนิค | รีดเย็น / รีดร้อน |
| เกรดเหล็ก | 304 316 316l 430 201 310s |
|---|---|
| ขนาด | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
|---|---|
| ประเภท | จาน |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แพ็คเกจ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| รายการ | แผ่นสแตนเลส |
| ขนาด | ตามความต้องการของลูกค้า |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ประเภท | จาน |
| ความยาว | 2000mm-6000mm |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ความกว้าง | 1000mm-3000mm |
| แพ็คเกจ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| บริการรับรอง | ตัด ดัด เชื่อม ฯลฯ |
| เทคโนโลยีการประมวลผล | รีดเย็น |
| ทางเทคนิค | รีดเย็น / รีดร้อน |
| ชื่อ | SS 316L แผ่นเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| เกรด | 316L |
| ความหนา | 1มม. 2มม |
| ประเภท | แผ่นเพลท |
| พื้นที่ | 2B / BA / 8K |
| ชื่อ | โลหะไร้ขัดเหล็ก 201 |
|---|---|
| เกรด | 304 |
| ความหนา | 00.6 มิลลิเมตร 0.8 มิลลิเมตร |
| ประเภท | แผ่นเพลท |
| พื้นที่ | 2B / BA / HL /8K |
| ชื่อ | SS201 แผ่นเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| เกรด | 201 |
| ความหนา | 50 มม. |
| ประเภท | แผ่น |
| พื้นที่ | ฉบับที่ 1 |